Empire city - bán căn 1pn + đang có sẵn dòng tiền hđ thuê + view sông thoáng mát được săn đón nhất
Phường Thủ Thiêm, TP HCM
14 tỷ 500 triệu
64 m2 (6x11)
1 pn
1 wc
09-05-2026
Thông tin mô tả:
* Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 30 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 64 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 50 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Empire city - bán căn 1pn + đang có sẵn dòng tiền hđ thuê + view sông thoáng mát được săn đón nhất", có mã số #320120, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu