Fiato uptown penthouse biểu tượng sống thượng lưu giữa thủ đức chỉ từ 50tr/m2
Đường Tô Ngọc Vân, Phường Tam Bình, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
50 triệu
217 m2 (13,290x8,930)
3 pn
2 wc
11 giờ trước
Thông tin mô tả:
FIATO UPTOWN PENTHOUSE BIỂU TƯỢNG SỐNG THƯỢNG LƯU GIỮA TRUNG TÂM THỦ ĐỨC
Chỉ từ 4x triệu/m², sở hữu PENTHOUSE có hồ bơi riêng – “đặc quyền” chỉ dành cho số ít.Một không gian sống dẫn đầu xu hướng với tầm nhìn triệu đô ôm trọn Landmark 81 và trung tâm TP.HCM.
Hồ bơi riêng – Tuyệt phẩm thư giãn-Tắm mình giữa không gian riêng tư, sang trọng.- Tổ chức pool party đẳng cấp ngay tại nhà.- Khu vui chơi an toàn – nâng cao sức khỏe cho cả gia đình.
Tầm nhìn đắt giáView 360°, không bị che chắn – ngắm trọn thành phố từ mọi góc độ.
THÔNG TIN SẢN PHẨM Duplex: 147.97m² – 3PN – 3WC – Giá từ 7,5 tỷ Penthouse: 216.79m² – 3–4PN – hồ bơi riêng – Giá từ 10,75 tỷ
Vị trí vàngMặt tiền Tô Ngọc Vân – kết nối nhanh Phạm Văn Đồng, Vành Đai 2.
Hotline tư vấn + xem nhà: 0931828081 - 0935218356
Chỉ từ 4x triệu/m², sở hữu PENTHOUSE có hồ bơi riêng – “đặc quyền” chỉ dành cho số ít.Một không gian sống dẫn đầu xu hướng với tầm nhìn triệu đô ôm trọn Landmark 81 và trung tâm TP.HCM.
Hồ bơi riêng – Tuyệt phẩm thư giãn-Tắm mình giữa không gian riêng tư, sang trọng.- Tổ chức pool party đẳng cấp ngay tại nhà.- Khu vui chơi an toàn – nâng cao sức khỏe cho cả gia đình.
Tầm nhìn đắt giáView 360°, không bị che chắn – ngắm trọn thành phố từ mọi góc độ.
THÔNG TIN SẢN PHẨM Duplex: 147.97m² – 3PN – 3WC – Giá từ 7,5 tỷ Penthouse: 216.79m² – 3–4PN – hồ bơi riêng – Giá từ 10,75 tỷ
Vị trí vàngMặt tiền Tô Ngọc Vân – kết nối nhanh Phạm Văn Đồng, Vành Đai 2.
Hotline tư vấn + xem nhà: 0931828081 - 0935218356
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 13,290 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8,930 m |
| Diện tích | 217 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Fiato uptown penthouse biểu tượng sống thượng lưu giữa thủ đức chỉ từ 50tr/m2", có mã số #310690, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu