Fiato uptown shophouse thủ đức chỉ từ 62 trệu/m2 than lợi đầu tư và an cư lý tưởng.
Đường Tô Ngọc Vân, Phường Tam Bình, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
62 triệu
206 m2 (13,290x9,080)
4 pn
4 wc
17 giờ trước
Thông tin mô tả:
FIATO UPTOWN shophouse Thủ Đức chỉ từ 62 trệu/m2 than lợi đầu tư và an cư lý tưởng.GIÁ CHỈ TỪ 62 TRIỆU/m² – GIẢI PHÁP SỞ HỮU NHÀ THÔNG MINH**- Không gian sống đẳng cấp – Giải pháp tài chính trong tầm tayFIATO UPTOWN mang đến dòng shophouse diện tích lớn 216m², thiết kế chuẩn sống xanh, nơi hội tụ giữa đẳng cấp sống – giá trị đầu tư – dòng tiền an toàn.- Chỉ từ 62 triệu/m², khách hàng đã có thể sở hữu Penthouse view hồ bơi đẹp, hiếm hoi tại khu vực Thủ Đức.- GIẢI PHÁP TÀI CHÍNH TỐI ƯU – KHÔNG ÁP LỰC DÒNG TIỀN- Giá bán rõ ràng: 66 triệu/m²- Tổng diện tích: 216m² – không gian sống rộng hiếm có- Phù hợp khách:Gia đình đa thế hệChủ doanh nghiệp cần không gian sống đẳng cấpNhà đầu tư giữ tài sản trung – dài hạn- So với mặt bằng SHOPHOUSE khu Đông, FIATO UPTOWN đang ở vùng giá rất tốt để vào tiền.- KHÔNG GIAN SỐNG ĐỈNH CAO – VIEW HỒ BƠI TRIỆU ĐÔ- View hồ bơi nội khu rộng, thoáng, không bị che chắn- Thiết kế mở, đón gió – ánh sáng tự nhiên- Penthouse mang lại cảm giác biệt thự trên cao, riêng tư tuyệt đối- VỊ TRÍ CHIẾN LƯỢC – KẾT NỐI TOD – GIÁ TRỊ BỀN VỮNGFIATO UPTOWN tọa lạc tại TP. Thủ Đức, khu vực được quy hoạch theo mô hình TOD, hưởng lợi trực tiếp từ:Hạ tầng giao thông phát triểnDân cư tri thức caoTiềm năng tăng giá ổn định- VÌ SAO SOPHOUSE FIATO UPTOWN ĐÁNG SỞ HỮU NGAY?- Giá hiếm: 66 triệu/m² cho Penthouse 216m²- Sản phẩm giới hạn – không đại trà- Phù hợp ở thật & giữ tài sản- View hồ bơi đẹp – giá trị sống cao Liên hệ ngay: 0935218356 - 0931828081 zalo hoặc inbox để đặt cọc ngay. Chọn căn đẹp nhất nhé.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 13,290 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9,080 m |
| Diện tích | 206 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Fiato uptown shophouse thủ đức chỉ từ 62 trệu/m2 than lợi đầu tư và an cư lý tưởng.", có mã số #310660, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu