Giá tốt - cho thuê nhà nguyên căn 2 tầng hoặc thuê riêng từng tầng – võ cường, tp bắc ninh
Phường Võ Cường, Thành phố Bắc Ninh, Bắc Ninh
10 triệu
160 m2 (1x1)
4 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
GIÁ TỐT - CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN 2 TẦNG HOẶC THUÊ RIÊNG TỪNG TẦNG – VÕ CƯỜNG, TP BẮC NINH
* Địa chỉ: Khả Lễ, Võ Cường, TP Bắc Ninh
- Diện tích sử dụng: 160m²- Nhà 2 tầng rộng rãi, sạch đẹp, vào ở ngay- Có tổng 4 phòng ngủ- 2 nhà vệ sinh- Nội thất gồm: Điều hòa, tủ lạnh, máy giặt- Phù hợp để ở gia đình, nhóm người đi làm hoặc kết hợp kinh doanh- Khu ở đông dân cư, an ninh tốt, hàng xóm thân thiện văn minh. - Đường rộng thoáng , giao thông thuận tiện. ** Giá thuê:- Thuê nguyên căn: 10 triệu/tháng- Thuê riêng từng tầng: 5 triệu/tháng
=> LIÊN HỆ TRỰC TIẾP CHÍNH CHỦ: 091 262 3059 (Anh Năng)
* Địa chỉ: Khả Lễ, Võ Cường, TP Bắc Ninh
- Diện tích sử dụng: 160m²- Nhà 2 tầng rộng rãi, sạch đẹp, vào ở ngay- Có tổng 4 phòng ngủ- 2 nhà vệ sinh- Nội thất gồm: Điều hòa, tủ lạnh, máy giặt- Phù hợp để ở gia đình, nhóm người đi làm hoặc kết hợp kinh doanh- Khu ở đông dân cư, an ninh tốt, hàng xóm thân thiện văn minh. - Đường rộng thoáng , giao thông thuận tiện. ** Giá thuê:- Thuê nguyên căn: 10 triệu/tháng- Thuê riêng từng tầng: 5 triệu/tháng
=> LIÊN HỆ TRỰC TIẾP CHÍNH CHỦ: 091 262 3059 (Anh Năng)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Bắc Ninh |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 160 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Giá tốt - cho thuê nhà nguyên căn 2 tầng hoặc thuê riêng từng tầng – võ cường, tp bắc ninh", có mã số #322561, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu