Giảm 1 tỉ! bán nhà mặt phố phố huế 45m2, 4 tầng, mặt tiền 4m, 41 tỉ, vỉa hè, kd đỉnh
Đường Ngõ Huế, Phường Phố Huế, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
41 tỷ
45 m2 (4x11.2)
4 pn
4 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
Mặt phố VIP, vỉa hè rộng mỗi bên 5m, 2 thoáng, bán đất tặng nhà, chủ tặng giấy phép xây dựng 7 tầng
Liên hệ: Tôi - Liên Nhà Phố: 0977 097 287
- Phố Phố Huế, phố lõi quận Hai Bà Trưng, cực kỳ hiếm nhà bán, vị trí trung tâm, kinh doanh sầm uất ngày đêm- Giao thông thuận tiện ra Tô Hiến Thành, Bà Triệu, Triệu Việt Vương, Mai Hắc Đế, Đại Cồ Việt- Phố đẹp, vỉa hè rộng, gần Vincom Bà Triệu, an ninh, an sinh đỉnh, thanh khoản cực tốt- Phù hợp kinh doanh đa dạng: showroom, văn phòng, spa, nhà hàng
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ vuông đẹp sẵn sàng giao dịchGiá 41 tỉ có thương lượng.Liên hệ: Tôi - Liên nhà phố: 0977 097 287 - nhà thật - giá thật - ảnh thật - thông tin thật.Kết nối trực tiếp chủ nhà, giúp ACE mua giá tốt nhất.Miễn phí tư vấn, xem nhà 100%...
Liên hệ: Tôi - Liên Nhà Phố: 0977 097 287
- Phố Phố Huế, phố lõi quận Hai Bà Trưng, cực kỳ hiếm nhà bán, vị trí trung tâm, kinh doanh sầm uất ngày đêm- Giao thông thuận tiện ra Tô Hiến Thành, Bà Triệu, Triệu Việt Vương, Mai Hắc Đế, Đại Cồ Việt- Phố đẹp, vỉa hè rộng, gần Vincom Bà Triệu, an ninh, an sinh đỉnh, thanh khoản cực tốt- Phù hợp kinh doanh đa dạng: showroom, văn phòng, spa, nhà hàng
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ vuông đẹp sẵn sàng giao dịchGiá 41 tỉ có thương lượng.Liên hệ: Tôi - Liên nhà phố: 0977 097 287 - nhà thật - giá thật - ảnh thật - thông tin thật.Kết nối trực tiếp chủ nhà, giúp ACE mua giá tốt nhất.Miễn phí tư vấn, xem nhà 100%...
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Giảm 1 tỉ! bán nhà mặt phố phố huế 45m2, 4 tầng, mặt tiền 4m, 41 tỉ, vỉa hè, kd đỉnh", có mã số #319889, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu