Giảm chào 200tr! bán nhà mặt phố nguyễn văn tuyết, 43m2, 4 tầng, mặt tiền 4.2m, nhỉnh 26 tỷ, kd tốt
Phố Nguyễn Văn Tuyết, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội
26 tỷ
43 m2 (42x10)
4 pn
4 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
Trung tâm lõi Đống Đa, khu phố ẩm thực mở hàng ăn 24/24 tại nội thành, kinh doanh sầm uất, dòng tiền 30tr/tháng
Liên hệ: Tôi - Liên Nhà Phố: 0977 0972 87
- Nhà nằm vị trí đẹp nhất phố, mặt phố Nguyễn Văn Tuyết, vỉa hè rộng tuyến phố mới, đẹp, sầm uất, kinh doanh tấp nập.- Giao thông kết nối với các tuyến phố như: Yên Lãng, Thái Thịnh, Thái Hà, Tây Sơn.- Gần nhiều trường Đại Học lớn như Đại Học Thuỷ Lợi, Ngân Hàng, nhiều văn phòng, chung cư- Nhà đang cho thuê cửa hàng 30 triệu/ tháng
Pháp lý: Sổ đỏ vuông đẹp sẵn sàng giao dịchGiá nhỉnh 26 tỷ có thương lượng.Liên hệ: Tôi - Liên nhà phố: 0977 0972 87 - nhà thật - giá thật - ảnh thật - thông tin thật.Kết nối trực tiếp chủ nhà, giúp ACE mua giá tốt nhất.Miễn phí tư vấn, xem nhà 100%...
Liên hệ: Tôi - Liên Nhà Phố: 0977 0972 87
- Nhà nằm vị trí đẹp nhất phố, mặt phố Nguyễn Văn Tuyết, vỉa hè rộng tuyến phố mới, đẹp, sầm uất, kinh doanh tấp nập.- Giao thông kết nối với các tuyến phố như: Yên Lãng, Thái Thịnh, Thái Hà, Tây Sơn.- Gần nhiều trường Đại Học lớn như Đại Học Thuỷ Lợi, Ngân Hàng, nhiều văn phòng, chung cư- Nhà đang cho thuê cửa hàng 30 triệu/ tháng
Pháp lý: Sổ đỏ vuông đẹp sẵn sàng giao dịchGiá nhỉnh 26 tỷ có thương lượng.Liên hệ: Tôi - Liên nhà phố: 0977 0972 87 - nhà thật - giá thật - ảnh thật - thông tin thật.Kết nối trực tiếp chủ nhà, giúp ACE mua giá tốt nhất.Miễn phí tư vấn, xem nhà 100%...
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 42 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 43 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Giảm chào 200tr! bán nhà mặt phố nguyễn văn tuyết, 43m2, 4 tầng, mặt tiền 4.2m, nhỉnh 26 tỷ, kd tốt", có mã số #310016, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu