TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Giảm sốc 1 tỷ! mt tô ký – có sẵn dòng tiền 16tr/tháng – chỉ 10,8 tỷ!
Đường Tô Ký, Xã Thới Tam Thôn, Huyện Hóc Môn, TP HCM
10 tỷ 800 triệu
84 m2 (4x21.5)
1 pn
1 wc
16-03-2026
Thông tin mô tả:
GIẢM SỐC 1 TỶ! MT TÔ KÝ – CÓ SẴN DÒNG TIỀN 16TR/THÁNG – CHỈ 10,8 TỶ!
Mặt tiền Tô Ký – Thới Tam Thôn – Hóc Môn
Khu kinh doanh sầm uất, lưu lượng xe đông
GIẢM SỐC 1 TỶ! MT TÔ KÝ – CÓ SẴN DÒNG TIỀN 16TR/THÁNG – CHỈ 10,8 TỶ!
Mặt tiền Tô Ký – Thới Tam Thôn – Hóc Môn
Khu kinh doanh sầm uất, lưu lượng xe đông
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 84 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Giảm sốc 1 tỷ! mt tô ký – có sẵn dòng tiền 16tr/tháng – chỉ 10,8 tỷ!", có mã số #308009, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu