Góc 3 mặt tiền song hành trung chánh – dòng tiền 40tr/tháng – hàng siêu hiếm
Đường Song Hành, Xã Trung Chánh, Huyện Hóc Môn, TP HCM
14 tỷ 300 triệu
153 m2 (8x19)
1 pn
1 wc
27-03-2026
Thông tin mô tả:
GÓC 3 MẶT TIỀN SONG HÀNH TRUNG CHÁNH – DÒNG TIỀN 40TR/THÁNG – HÀNG SIÊU HIẾM
Trung Chánh – Hóc Môn
Vị trí vàng góc 3 mặt tiền đường nhựa Song Hành, khu kinh doanh cực kỳ sầm uất.
GÓC 3 MẶT TIỀN SONG HÀNH TRUNG CHÁNH – DÒNG TIỀN 40TR/THÁNG – HÀNG SIÊU HIẾM
Trung Chánh – Hóc Môn
Vị trí vàng góc 3 mặt tiền đường nhựa Song Hành, khu kinh doanh cực kỳ sầm uất.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 153 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Góc 3 mặt tiền song hành trung chánh – dòng tiền 40tr/tháng – hàng siêu hiếm", có mã số #310269, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu