Chính chủ cần sang nhượng spa dưỡng sinh - p tân sơn nhì, hcm - giá tốt
Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP HCM
300 triệu
84 m2 (42x20)
2 pn
4 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CẦN SANG NHƯỢNG SPA DƯỠNG SINH - P TÂN SƠN NHÌ, HCM - GIÁ TỐT * Địa chỉ: P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú* Diện tích: 4.2m x 20m* Kết cấu: 1 trệt + 1 lửng + 3 lầu + sân thượng (Lầu 2 còn 1 phòng để ở + lầu 3 còn 1 phòng để ở và 1 nhà bếp lớn)* Không gian rộng, thoáng, mỗi tầng được thiết kế phong cách Trung Hoa riêng biệt – sang trọng, đẳng cấp!* Giá thuê: 28 triệu/tháng* Giá sang: Chỉ 300 triệu (Giảm thêm nếu thiện chí sang trong tháng 5)** Trang thiết bị & tiện nghi:– Quầy lễ tân lớn + két tiền– 6 máy lạnh LG (4 của spa, 2 chủ nhà hỗ trợ)– Máy giặt, tủ lạnh, máy nước nóng lạnh** Máy móc công nghệ:– Máy triệt Diode Laser– Máy tắm trắng phi thuyền– Vòm ánh sáng sinh học– Máy xông mặt, đèn hồng ngoại** Khu dịch vụ:– 6 giường massage body– 6 giường gội đầu 3in1– 2 bồn tắm gỗ– Phòng xông hơi khô đá muối Himalaya– 2 hộp xông chân đá muối** Tiện ích bổ trợ:– Nồi nấu thảo dược 20L– 3 bộ sofa (có thể làm nail)– Hệ tủ kệ gỗ, kệ khăn, kệ dép** Hệ thống vận hành:– Amply + 4 loa âm tường– 6 camera + TV quan sát– Wifi phủ toàn bộ 4 tầng– Bảng hiệu LED=> LIÊN HỆ ZALO 090 3979 345 (A KHANG)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán cửa hàng, kiot, quán TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 42 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 84 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cần sang nhượng spa dưỡng sinh - p tân sơn nhì, hcm - giá tốt", có mã số #320985, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu