Hiếm có khó tìm – ngay cv cây sộp – ngang 5m – chỉ 3.3 tỷ
Đường 13, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP HCM
3 tỷ 500 triệu
24 m2 (4x6)
2 pn
2 wc
10 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? HIẾM CÓ KHÓ TÌM – NGAY CV CÂY SỘP – NGANG 5M – CHỈ 3.3 TỶ ???????? DHT 02 – sát Công viên Cây Sộp, khu dân cư hiện hữu, tiện ích bủa vây.???? Diện tích đẹp: 79m² (5x16m) vuông vức cực hiếm.???? Kết cấu:✅ 1 trệt 1 lửng✅ 2PN – 2WC✅ Phòng khách rộng, ở ngay???? Vị trí đẹp – di chuyển thuận tiện ra Nguyễn Ảnh Thủ, Trường Chinh, Gò Vấp nhanh chóng.???? Nhà ngang 5m rất hiếm trong tầm giá.???? Sổ hồng riêng – hoàn công đủ – công chứng ngay.???? Giá chỉ: 3.3 tỷ thương lượng???? LH: 0909099043
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 6 m |
| Diện tích | 24 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hiếm có khó tìm – ngay cv cây sộp – ngang 5m – chỉ 3.3 tỷ", có mã số #323337, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu