Nhà btct 3 tầng đht 42 – ngang 5m – cách mt 1 căn – chỉ 6,8 tỷ
Đường Đông Hưng Thuận 42, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP HCM
6 tỷ 800 triệu
80 m2 (5x16)
4 pn
3 wc
12 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? NHÀ BTCT 3 TẦNG ĐHT 42 – NGANG 5M – CÁCH MT 1 CĂN – CHỈ 6,8 TỶ ????
✔ DT đẹp 5x16m – CN đủ 80m²✔ Kết cấu BTCT 3 tầng kiên cố, 4PN – 3WC✔ Sân thượng trước, giếng trời thoáng mát✔ Sổ vuông A4 – hoàn công đầy đủ
???? Vị trí đẹp ĐHT 42, cách 1 căn ra mặt tiền???? Hẻm 3m, ba gác đỗ cửa???? Đang cho thuê ổn định 8,5tr/tháng
✅ Khu dân cư đông đúc, tiện ích đầy đủ✅ Phù hợp gia đình đông người hoặc đầu tư giữ tiền
???? Giá chỉ 6,8 tỷ thương lượng mạnh
✔ DT đẹp 5x16m – CN đủ 80m²✔ Kết cấu BTCT 3 tầng kiên cố, 4PN – 3WC✔ Sân thượng trước, giếng trời thoáng mát✔ Sổ vuông A4 – hoàn công đầy đủ
???? Vị trí đẹp ĐHT 42, cách 1 căn ra mặt tiền???? Hẻm 3m, ba gác đỗ cửa???? Đang cho thuê ổn định 8,5tr/tháng
✅ Khu dân cư đông đúc, tiện ích đầy đủ✅ Phù hợp gia đình đông người hoặc đầu tư giữ tiền
???? Giá chỉ 6,8 tỷ thương lượng mạnh
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà btct 3 tầng đht 42 – ngang 5m – cách mt 1 căn – chỉ 6,8 tỷ", có mã số #323310, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu