Hiếm, mặt phố nguyễn văn tuyết, 125m2 mặt tiền khủng 10m, sđcc, giá chào 40 tỷ có thương lượng
Phố Nguyễn Văn Tuyết, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội
40 tỷ
125 m2 (10x12)
3 pn
3 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
Hiếm, mặt phố Nguyễn Văn Tuyết, 125m² mặt tiền khủng 10m, sđcc, giá chào 40 tỷ có thương lượngPhố hot trung tâm quận Đống Đa, tiện di chuyển ra Thái Hà, Thái Thịnh, Tây Sơn. Sổ 87m² mặt tiền 10m siêu hiếm sử dụng thêm 35m² lưu không phía mặt tiền
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 125 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 30 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hiếm, mặt phố nguyễn văn tuyết, 125m2 mặt tiền khủng 10m, sđcc, giá chào 40 tỷ có thương lượng", có mã số #309737, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu