Hiếm phố hoa nổi tiêng- bán nhà 4 tầng mặt đường xe hơi 6m đ.hồ thị kỷ, quận 3- khu vực kinh doanh nhộn nhịp- 0938676685 giang giang
Phường 14, Quận 3, TP HCM
10 tỷ 600 triệu
44 m2 (4x14)
25-03-2026
Thông tin mô tả:
* PHỐ CHỢ HOA NỔI TIẾNG - BÁN NHÀ 3 TẦNG MẶT TIỀN HẺM XE HƠI 6M Đ.HỒ THỊ KỶ, P.1, QUẬN 3 (P.VƯỜN LÀI) - 0938.676.685 GIANG GIANG
+ Diện tích: 44m2 - Ngang 3,5m*14m.+ Kết cấu: 3 tầng.+ Vị trí đa sắc màu: vừa là phố nổi tiếng chợ hoa Hồ Thị Kỷ và cũng là khu phố ẩm thực Hùng Vương - Kinh doanh buôn bán nhộn nhịp.+ Pháp lý chuẩn - Sổ hồng vuông đẹp+ Chủ chào: 10,6T+ Liên hệ GIANG GIANG: 0938.676.685 + Nhận ký gửi nhà phố
+ Diện tích: 44m2 - Ngang 3,5m*14m.+ Kết cấu: 3 tầng.+ Vị trí đa sắc màu: vừa là phố nổi tiếng chợ hoa Hồ Thị Kỷ và cũng là khu phố ẩm thực Hùng Vương - Kinh doanh buôn bán nhộn nhịp.+ Pháp lý chuẩn - Sổ hồng vuông đẹp+ Chủ chào: 10,6T+ Liên hệ GIANG GIANG: 0938.676.685 + Nhận ký gửi nhà phố
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 44 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hiếm phố hoa nổi tiêng- bán nhà 4 tầng mặt đường xe hơi 6m đ.hồ thị kỷ, quận 3- khu vực kinh doanh nhộn nhịp- 0938676685 giang giang", có mã số #309746, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu