Phòng trọ cho thuê – sạch sẽ, riêng tư – quận 3
Phường 11, Quận 3, TP HCM
3.5 triệu
15 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
PHÒNG TRỌ CHO THUÊ – SẠCH SẼ, RIÊNG TƯ – QUẬN 3- Địa chỉ: 518/9 Cách Mạng Tháng 8, Quận 3, TP HCM - Phòng đầy đủ nội thất, dọn vào ở ngay- Máy nước nóng- WC riêng (tuỳ phòng)- Không gian thoáng mát, sạch sẽ- Khu vực yên tĩnh, an ninh, thuận tiện đi lại – phù hợp sinh viên và người đi làm muốn ở lâu dài.- Các loại phòng hiện có:* Phòng trệt – 15m² : Full nội thất, WC riêng=> Giá: 3,5 triệu/tháng* Phòng tầng 1 – 15m² : Full nội thất=> Giá: 3,5 triệu/tháng* Phòng tầng 1 – 25m² : Full nội thất, Không gian rộng rãi=> Giá: 4,5 triệu/tháng* Phòng nhỏ lầu 2 : WC chung=> Giá: 3,5 triệu/tháng- Điện: 4.000đ/kWh- Nước: 100.000đ/người- Phí dịch vụ: 100.000đ/phòngLIÊN HỆ : 0707040492
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê phòng trọ, nhà trọ TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 15 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Phòng trọ cho thuê – sạch sẽ, riêng tư – quận 3", có mã số #320273, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu