Hỗ trợ tư vấn mua nhà ở xã hội tại vĩnh phúc
Xã Thiện Kế, Huyện Bình Xuyên, Vĩnh Phúc
18 triệu
69 m2 (7x8)
2 pn
2 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
???? QUỸ CĂN ĐẸP THIỆN KẾ XANH KHÔNG CÒN NHIỀU – XUỐNG TIỀN SỚM LỢI THẾ LỚN!Trong bối cảnh quỹ đất ngày càng hạn chế, những sản phẩm vừa ở tốt – vừa có khả năng tích lũy dài hạn như Thiện Kế Xanh đang trở thành lựa chọn của nhà đầu tư thông minh.???? Vị trí trung tâm Thiện Kế – Bình Xuyên???? Gần KCN lớn → nhu cầu ở thực luôn cao???? Chủ đầu tư: Công ty Cổ phần Kehin???? Phân phối: BĐS Đại Dương
???? Quy mô bài bản:• 5 tòa chung cư (9–11 tầng)• 306 căn liền kề 99 căn shophouse
???? Tiện ích đầy đủ: công viên – trường học – y tế
???? Giá trị nổi bật:✔ Giá ưu đãi theo chính sách Nhà nước✔ Dễ mua – dễ ở – dễ thanh khoản
⏳ Thị trường không chờ ai – căn đẹp luôn có người nhanh hơn???? Liên hệ ngay để giữ suất đẹp! 0799944777
???? Quy mô bài bản:• 5 tòa chung cư (9–11 tầng)• 306 căn liền kề 99 căn shophouse
???? Tiện ích đầy đủ: công viên – trường học – y tế
???? Giá trị nổi bật:✔ Giá ưu đãi theo chính sách Nhà nước✔ Dễ mua – dễ ở – dễ thanh khoản
⏳ Thị trường không chờ ai – căn đẹp luôn có người nhanh hơn???? Liên hệ ngay để giữ suất đẹp! 0799944777
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Vĩnh Phúc |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 11 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 69 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 50 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hỗ trợ tư vấn mua nhà ở xã hội tại vĩnh phúc", có mã số #309994, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu