K-home cityview biên hòa – trung tâm thành phố, tài chính nhẹ nhàng
Đường Điểu Xiển, Phường Hố Nai, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
1 tỷ 650 triệu
69 m2 (611x8)
2 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? NHÀ Ở XÃ HỘI K-HOME CITYVIEW BIÊN HÒA – CƠ HỘI AN CƯ CHO NGƯỜI TRẺ
Sở hữu căn hộ tại trung tâm TP. Biên Hòa với mức tài chính phù hợp, hỗ trợ vay lên đến 80%, lãi suất ưu đãi khoảng 5.4%/năm.
???? Vị trí đẹp – kết nối nhanh TP.HCM, gần KCN, trường học, bệnh viện và đầy đủ tiện ích sống.
✨ Thiết kế hiện đại:
Sở hữu căn hộ tại trung tâm TP. Biên Hòa với mức tài chính phù hợp, hỗ trợ vay lên đến 80%, lãi suất ưu đãi khoảng 5.4%/năm.
???? Vị trí đẹp – kết nối nhanh TP.HCM, gần KCN, trường học, bệnh viện và đầy đủ tiện ích sống.
✨ Thiết kế hiện đại:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Chiều ngang | 611 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 69 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "K-home cityview biên hòa – trung tâm thành phố, tài chính nhẹ nhàng", có mã số #322142, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu