Khách ngộp gửi bán nhà 2 lầu mt nguyễn xiển quận 9, ngang 7.3m, dt 134.8m2, giá thỏa thuận
Phường Long Bình, TP HCM
11 tỷ
134 m2 (737x29.08)
2 pn
2 wc
30-03-2026
Thông tin mô tả:
KH GỬI BÁN GẤP — Quận 9,HCM???? THÔNG TIN TÀI SẢN:➤ TĐS số: 397 TBĐ số: 15➤ Diện tích: 134.8m2 (KT: 7.37m x 29.08m)
----TS là nhà 2 tầng hướng Tây Bắc tại 956 Nguyễn Xiển, dường trước TS 15m (QHLG 30m)
; cách đường số 6 khoảng 35m; phù hợp kinh doanh, cho thuê mặt bằng
???? Gọi/Zalo: 0938635281 để nhận thông tin & hẹn xem tài sản
----TS là nhà 2 tầng hướng Tây Bắc tại 956 Nguyễn Xiển, dường trước TS 15m (QHLG 30m)
; cách đường số 6 khoảng 35m; phù hợp kinh doanh, cho thuê mặt bằng
???? Gọi/Zalo: 0938635281 để nhận thông tin & hẹn xem tài sản
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 737 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 29 m |
| Diện tích | 134 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Khách ngộp gửi bán nhà 2 lầu mt nguyễn xiển quận 9, ngang 7.3m, dt 134.8m2, giá thỏa thuận", có mã số #310866, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu