Kho xưởng (6x30) mt nhựa thông 1/ nguyễn văn bứa, xuân thới sơn, hm
Đường Nguyễn Văn Bứa, Xã Xuân Thới Sơn, Huyện Hóc Môn, TP HCM
7 tỷ 200 triệu
180 m2 (6x30)
1 pn
1 wc
9 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN KHO XƯỞNG (6x30) MẶT TIỀN NHỰA THÔNG – 1 SẸC RA NGUYỄN VĂN BỨA – XUÂN THỚI SƠN, HÓC MÔN
Vị trí cực đẹp – Đường nhựa thông rộng – cách Nguyễn Văn Bứa chỉ vài bước Xe tải vào tận nơi – phù hợp mở kho, xưởng, kinh doanh sản xuất Diện tích: (6 x 30m) Hướng Tây Nam – phong thủy đẹp Pháp lý rõ ràng – sổ riêng Giá bán: 7,2 TỶ – thương lượng chính chủ Liên hệ ngay Ms Mỹ - 0909.805.456 để xem vị trí thực tế – kho xưởng giá tốt khó tìm khu vực!
Vị trí cực đẹp – Đường nhựa thông rộng – cách Nguyễn Văn Bứa chỉ vài bước Xe tải vào tận nơi – phù hợp mở kho, xưởng, kinh doanh sản xuất Diện tích: (6 x 30m) Hướng Tây Nam – phong thủy đẹp Pháp lý rõ ràng – sổ riêng Giá bán: 7,2 TỶ – thương lượng chính chủ Liên hệ ngay Ms Mỹ - 0909.805.456 để xem vị trí thực tế – kho xưởng giá tốt khó tìm khu vực!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán kho, nhà xưởng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 30 m |
| Diện tích | 180 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Kho xưởng (6x30) mt nhựa thông 1/ nguyễn văn bứa, xuân thới sơn, hm", có mã số #323499, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu