Mặt phố đống mác đông mác 78m2 x 2 tầng mt 5.6m cần bán gấp
Phố Đông Mác, Phường Đồng Nhân, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
38 tỷ 500 triệu
75 m2 (56x14)
4 pn
4 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
PHÂN LÔ - ÔTÔ TRÁNH - VỈA HÈ - KINH DOANH BẤT CHẤP - TẶNG GPXD 7 NỔI 1 HẦM
- XÂY TÒA VĂN PHÒNG CỰC ĐẸP TRUNG TÂM HAI BÀ GIAO CẮT LÒ ĐÚC
- XÂY TÒA VĂN PHÒNG CỰC ĐẸP TRUNG TÂM HAI BÀ GIAO CẮT LÒ ĐÚC
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 56 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mặt phố đống mác đông mác 78m2 x 2 tầng mt 5.6m cần bán gấp", có mã số #309642, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu