Mặt phố nguyễn khang - 90mx 8t thang máy, mt 4,5m - kinh doanh - văn phòng - vỉa hè đá bóng
Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
57 tỷ
95 m2 (45x21)
8 wc
27-03-2026
Thông tin mô tả:
☎️LH Thành Công 0388618899
Vị trí đẹp, trung tâm quận Cầu Giấy khu vực kinh doanh tốt, chủ đang cho thuê giá hữu nghị gần 100tr/th.
????Thiết kế 8 tầng thang máyT1,2,3,4,5,6,7 thông sàn + wcT8 tum + sân phơi
????Sổ đẹp chính chủ????Giá bán (có thương lượng) 57 tỷ ☎️LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
Vị trí đẹp, trung tâm quận Cầu Giấy khu vực kinh doanh tốt, chủ đang cho thuê giá hữu nghị gần 100tr/th.
????Thiết kế 8 tầng thang máyT1,2,3,4,5,6,7 thông sàn + wcT8 tum + sân phơi
????Sổ đẹp chính chủ????Giá bán (có thương lượng) 57 tỷ ☎️LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 8 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 95 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mặt phố nguyễn khang - 90mx 8t thang máy, mt 4,5m - kinh doanh - văn phòng - vỉa hè đá bóng", có mã số #310335, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu