Mặt tiền khúc thừa dụ, sơn trà 154m2 ngang 7m đẹp hiếm có giá 14.6 tỷ
Đường Khúc Thừa Dụ, Phường Thọ Quang, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
14 tỷ 600 triệu
154 m2 (7x22)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Bán đất mặt tiền đường Khúc Thừa Dụ, quận Sơn Trà, vị trí trung tâm cực đẹp, thích hợp an cư, kinh doanh hoặc đầu tư lâu dài.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 154m2
Ngang: 7m hiếm đẹp
Đường rộng 10,5m thông thoáng
Hiện trạng có sẵn nhà cấp 4 sử dụng tốt
Giá bán: 14.6 tỷ
Ưu điểm nổi bật:
Mặt tiền đẹp, khu dân cư sầm uất
Gần biển, di chuyển thuận tiện
Phù hợp ở ngay hoặc cho thuê
Thích hợp xây mới apartment, khách sạn, villa cao cấp, văn phòng, showroom, quán café
Vị trí đắc địa trung tâm Sơn Trà:
Khu vực phát triển mạnh
Gần biển Mỹ Khê
Kết nối nhanh ra trung tâm thành phố
Tiềm năng tăng giá cao
bán đất Sơn Trà, đất mặt tiền Sơn Trà, bán nhà Khúc Thừa Dụ, đất gần biển Đà Nẵng, đất ngang 7m, đất kinh doanh Sơn Trà, đất xây apartment Đà Nẵng, bán đất mặt tiền Đà Nẵng, nhà đất Sơn Trà giá tốt, đất trung tâm Sơn Trà
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 154m2
Ngang: 7m hiếm đẹp
Đường rộng 10,5m thông thoáng
Hiện trạng có sẵn nhà cấp 4 sử dụng tốt
Giá bán: 14.6 tỷ
Ưu điểm nổi bật:
Mặt tiền đẹp, khu dân cư sầm uất
Gần biển, di chuyển thuận tiện
Phù hợp ở ngay hoặc cho thuê
Thích hợp xây mới apartment, khách sạn, villa cao cấp, văn phòng, showroom, quán café
Vị trí đắc địa trung tâm Sơn Trà:
Khu vực phát triển mạnh
Gần biển Mỹ Khê
Kết nối nhanh ra trung tâm thành phố
Tiềm năng tăng giá cao
bán đất Sơn Trà, đất mặt tiền Sơn Trà, bán nhà Khúc Thừa Dụ, đất gần biển Đà Nẵng, đất ngang 7m, đất kinh doanh Sơn Trà, đất xây apartment Đà Nẵng, bán đất mặt tiền Đà Nẵng, nhà đất Sơn Trà giá tốt, đất trung tâm Sơn Trà
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 154 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mặt tiền khúc thừa dụ, sơn trà 154m2 ngang 7m đẹp hiếm có giá 14.6 tỷ", có mã số #323662, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu