Mặt tiền phan văn hớn – ngang 9.1m – quỹ đất lớn hiếm bà điểm
Đường Phan Văn Hớn, Xã Bà Điểm, Huyện Hóc Môn, TP HCM
26 tỷ
533 m2 (91x63)
1 pn
1 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
MẶT TIỀN PHAN VĂN HỚN – NGANG 9.1M – QUỸ ĐẤT LỚN HIẾM BÀ ĐIỂM
Mặt tiền Phan Văn Hớn, X.Bà Điểm, Hóc Môn. Tuyến đường kinh doanh sầm uất, lưu lượng xe đông – vị trí cực kỳ tiềm năng.
Diện tích: 533.8m²
MẶT TIỀN PHAN VĂN HỚN – NGANG 9.1M – QUỸ ĐẤT LỚN HIẾM BÀ ĐIỂM
Mặt tiền Phan Văn Hớn, X.Bà Điểm, Hóc Môn. Tuyến đường kinh doanh sầm uất, lưu lượng xe đông – vị trí cực kỳ tiềm năng.
Diện tích: 533.8m²
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 91 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 63 m |
| Diện tích | 533 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mặt tiền phan văn hớn – ngang 9.1m – quỹ đất lớn hiếm bà điểm", có mã số #308722, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu