Mình cần nhượng lại phòng ccmn tại ngõ 6 hà trì 1, phường hà cầu, quận hà đông, hà nội
Đường Hà Trì 1, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Hà Nội
3.6 triệu
25 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
MÌNH CẦN NHƯỢNG LẠI PHÒNG CCMN TẠI NGÕ 6 HÀ TRÌ 1, PHƯỜNG HÀ CẦU, QUẬN HÀ ĐÔNG, HÀ NỘI ( DO CHUYỂN CÔNG VIỆC XA )
- Diện tích: 25m2- Nhà không chung chủ, giờ giấc tự do, an ninh tốt, cổng khoá vân tay- Cho nuôi thú cưng- Phòng đầy đủ tiện nghi: bình nóng lạnh, điều hoà, tủ quần áo, giường, đệm, máy giặt dùng chung,...- Địa chỉ: Ngõ 6 Hà Trì 1, Hà Cầu, Hà Đông- Chi phí:* Tiền phòng: 3.600.000đ/tháng* Vệ sinh: 70.000đ* Mạng: 100.000đ* Điện chung: 80.000đ* Nước: 130.000đ/người* Điện: 4.000đ/số- Xem phòng sau 18h30 – 19h tối
=>Liên hệ: 0879560969 (có thể add Zalo)
- Diện tích: 25m2- Nhà không chung chủ, giờ giấc tự do, an ninh tốt, cổng khoá vân tay- Cho nuôi thú cưng- Phòng đầy đủ tiện nghi: bình nóng lạnh, điều hoà, tủ quần áo, giường, đệm, máy giặt dùng chung,...- Địa chỉ: Ngõ 6 Hà Trì 1, Hà Cầu, Hà Đông- Chi phí:* Tiền phòng: 3.600.000đ/tháng* Vệ sinh: 70.000đ* Mạng: 100.000đ* Điện chung: 80.000đ* Nước: 130.000đ/người* Điện: 4.000đ/số- Xem phòng sau 18h30 – 19h tối
=>Liên hệ: 0879560969 (có thể add Zalo)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 25 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mình cần nhượng lại phòng ccmn tại ngõ 6 hà trì 1, phường hà cầu, quận hà đông, hà nội", có mã số #310815, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu