Mp nguyễn chí thanh dt 112 m2 x 8 tầng x mt5.3 m x 68 tỷ
Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Thượng, Quận Đống Đa, Hà Nội
68 tỷ
112 m2 (55x22)
8 pn
9 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
* Mặt phố Nguyễn Chí Thanh Đống Đa DT 112 m x 8 tầng x MT 5.3 m x chỉ 68 tỷ.+ Mặt phố vip - trung tâm Đống Đa - kinh doanh sầm uất - vỉa hè đá bóng - toà nhà siêu đẹp - thang máy nhập khẩu.+ Vị trí đắc địa, kinh doanh sầm uất, giao thông thuận tiện đi lại, kết nối các tuyến đường cửa ngõ thủ đô.+ Thiết kế 8 tầng thang máy.T1,2,3,4,5,6,7. 8 cầu thang giữa. 1 tầng 2 phòng.* Sổ đỏ đẹp, cất két sẵn sàng giao dịch.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 8 tầng |
| Chiều ngang | 55 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 112 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 9 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mp nguyễn chí thanh dt 112 m2 x 8 tầng x mt5.3 m x 68 tỷ", có mã số #310463, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu