TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Nhà 1 trệt 1 lửng sổ riêng – giá 1,4 tỷ tại tân triều
Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
1 tỷ 400 triệu
100 m2 (5x20)
4 pn
2 wc
09-03-2026
Thông tin mô tả:
NHÀ 1 TRỆT 1 LỬNG SỔ RIÊNG – GIÁ 1,4 TỶ TẠI TÂN TRIỀU
Anh chị đang tìm nhà giá hợp lý để an cư tại Phường Tân Triều? Căn nhà này nằm gần Khu Du Lịch Bửu Long, khu vực dân cư đông đúc, thuận tiện di chuyển về trung tâm Biên Hòa.
Nhà thiết kế 1 trệt 1 lửng, bố trí không gian hợp lý, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt cho gia đình.
Công năng sử dụng:
3 phòng ngủ
2 nhà vệ sinh
Phòng khách rộng
Phòng thờ riêng
Sân đậu ô tô
Sân sau thoáng mát
Anh chị đang tìm nhà giá hợp lý để an cư tại Phường Tân Triều? Căn nhà này nằm gần Khu Du Lịch Bửu Long, khu vực dân cư đông đúc, thuận tiện di chuyển về trung tâm Biên Hòa.
Nhà thiết kế 1 trệt 1 lửng, bố trí không gian hợp lý, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt cho gia đình.
Công năng sử dụng:
3 phòng ngủ
2 nhà vệ sinh
Phòng khách rộng
Phòng thờ riêng
Sân đậu ô tô
Sân sau thoáng mát
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Nhà 1 trệt 1 lửng sổ riêng – giá 1,4 tỷ tại tân triều", có mã số #306639, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu