Nhà 2 tầng gần biển hẻm phú đức , tp nha trang - dt: 55,6m (ngang 6,3m nở hậu 8m) - giá : 3tỷ950 lh : 0905 724 084 - ngọc bích land
Đường Phú Đức, Phường Vĩnh Hòa, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
3 tỷ 950 triệu
56 m2 (6x9)
3 pn
2 wc
23 giờ trước
Thông tin mô tả:
Nhà 2 tầng gần Biển hẻm Phú Đức , TP Nha Trang.
Đường hẻm 2 xe máy khoảng 10m,có 5 hộ ở đây,Vị trí cách biển khoảng 600m, khu vậy đông dân cư, xung quanh có nhiều biệt thự...Nhà 2 tầng gồm : 3 phòng ngủ (có 1 phòng ngủ ở dưới) , 2 WC, sân rộng thoáng ...Hướng : Đông
Pháp lý : sổ Hồng DT: 55,6m (ngang 6,3m nở hậu 8m) Giá : 3tỷ950Lh : 0905 724 084 - Ngọc Bích Land
Đường hẻm 2 xe máy khoảng 10m,có 5 hộ ở đây,Vị trí cách biển khoảng 600m, khu vậy đông dân cư, xung quanh có nhiều biệt thự...Nhà 2 tầng gồm : 3 phòng ngủ (có 1 phòng ngủ ở dưới) , 2 WC, sân rộng thoáng ...Hướng : Đông
Pháp lý : sổ Hồng DT: 55,6m (ngang 6,3m nở hậu 8m) Giá : 3tỷ950Lh : 0905 724 084 - Ngọc Bích Land
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 56 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 2 tầng gần biển hẻm phú đức , tp nha trang - dt: 55,6m (ngang 6,3m nở hậu 8m) - giá : 3tỷ950 lh : 0905 724 084 - ngọc bích land", có mã số #322763, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu