Nhà 4 tầng xây chắc chắn - oto đỗ cửa hoặc vào nhà - đường nguyễn cảnh dị, khu đô thị mới đại kim
Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
16 tỷ 800 triệu
54 m2 (42x12)
3 pn
4 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
Nhà 4 tầng xây chắc chắn DT 54m2; 3 ngủ x 4 WC- Oto đỗ cửa hoặc vào nhà - Đường Nguyễn Cảnh Dị, Khu đô thị mới Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội- Gần HỒ LINH ĐÀM, sát bên cạnh là trường học, khu vui chơi, đường thẳng tắp- Thông các ngả, gần đường vành đai 2,5 và 3. Giao thông thuận tiện..,- Vị trí đắc địa tại khu Nguyễn Cảnh Dị Đại Kim, khu dân cư văn minh, an ninh tốt- Gần trường học, chợ, bến xe, tiện ích đầy đủ chỉ vài phút di chuyển- Sổ đỏ chính chủ, giao dịch ngay.- Môi trường sống lý tưởng hoặc đầu tư sinh lời lâu dài- Giá bán: nhỉnh 300tr/m2LH xem nhà: 0912976596
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 42 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 54 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 4 tầng xây chắc chắn - oto đỗ cửa hoặc vào nhà - đường nguyễn cảnh dị, khu đô thị mới đại kim", có mã số #310037, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu