Nhà chính chủ - giá tốt - vị trí đẹp tại phường phù liễn, tp hải phòng
Phường Phù Liễn, Quận Kiến An, Hải Phòng
2 tỷ 350 triệu
44 m2 (4x10)
3 pn
3 wc
09-05-2026
Thông tin mô tả:
NHÀ CHÍNH CHỦ - GIÁ TỐT - Vị Trí Đẹp Tại Phường Phù Liễn, TP Hải PhòngDiện tích: 43m9m2Giá bán: 2 tỷ 350- Nhà dân xây iên có, chắc chắn đẹp nằm ngay vị trí trung tâm nên gần trường, chợ, bệnh viện, ...- Kết cấu 3 tầng có 3 phòng ngủ, 3 vệ sinh, 1 phòng khách, 1 phòng thờ, 1 bếp ăn, 1 sân phơi, 1 giếng trời- Ngõ rộng 4 m gần sát đường quốc lộ, oto đỗ tận cửa- Khu dân cư tri thức, an ninh đảm bảo- Phong thủy tốt, gia chủ ở rất có lộc- Pháp lý đầy đủ, thủ tục sang tên nhanh chóng- TIỀM NĂNG LỚN: Nhà đất luôn tăng giá theo tình hình chung của BĐS nên đảm bảo đầu tư sinh lời caoLiên hệ 0975376522
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 44 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà chính chủ - giá tốt - vị trí đẹp tại phường phù liễn, tp hải phòng", có mã số #320004, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu