Nhà cũ 2 tầng hxh thông hưng phú ngay sát mặt tiền dã tượng p10q8. giá: 5.18 tỷ
Đường Hưng Phú, Phường 10, Quận 8, TP HCM
5 tỷ 180 triệu
43 m2 (37x11.5)
1 pn
1 wc
22 giờ trước
Thông tin mô tả:
Nhà cũ 2 tầng HXH thông Hưng Phú ngay sát mặt tiền Dã Tượng P10Q8. Giá: 5.18 tỷ
+ Diện tích: 3.7 x 11.5m
+ Kết cấu: 1 trệt, 1 gác, nhà cũ tiện xây dựng cải tạo mới.
+ Hẻm 4m cách mặt tiền 5 căn nhà, gần chợ Xóm Củi,chợ Ba Đình, trường học các cấp.
+ Hướng Bắc
+ Sổ hồng hoàn công
+ Giá bán : 5.18 Tỷ (Thương lượng)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
FB: Bđs Tâm Điền
Liên hệ: Mr Quí – 0908 718 088
☎ 0️
+ Diện tích: 3.7 x 11.5m
+ Kết cấu: 1 trệt, 1 gác, nhà cũ tiện xây dựng cải tạo mới.
+ Hẻm 4m cách mặt tiền 5 căn nhà, gần chợ Xóm Củi,chợ Ba Đình, trường học các cấp.
+ Hướng Bắc
+ Sổ hồng hoàn công
+ Giá bán : 5.18 Tỷ (Thương lượng)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
FB: Bđs Tâm Điền
Liên hệ: Mr Quí – 0908 718 088
☎ 0️
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 37 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 43 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà cũ 2 tầng hxh thông hưng phú ngay sát mặt tiền dã tượng p10q8. giá: 5.18 tỷ", có mã số #322610, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu