TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Nhà đẹp bồ đề, lô góc, view hồ, vỉa hè, ôtô dừng đỗ ngày đêm
Đường Bát Khối, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
28 tỷ
90 m2 (4x22.5)
4 pn
5 wc
14-03-2026
Thông tin mô tả:
nhà đẹp Bồ Đề, lô góc, view hồ, vỉa hè, ôtô dừng đỗ ngày đêm
-Vị trí : khu vực Bồ Đề, view hồ điều hoà, gần trường quốc tế WellSpring, cách bệnh viện Tâm Anh - cầu Trần Hưng Đạo 5 phút lái xe
-Diện tích 90m x 6 tầng, gara, thang máy, 4 ngủ master, full nội thất
-Pháp lý : Sổ đỏ chính chủ
Giá bán : 28 tỷ ( còn thương lượng )
Liên hệ xem nhà và tư vấn : Trần Hải 0906098086
nhà đẹp Bồ Đề, lô góc, view hồ, vỉa hè, ôtô dừng đỗ ngày đêm
-Vị trí : khu vực Bồ Đề, view hồ điều hoà, gần trường quốc tế WellSpring, cách bệnh viện Tâm Anh - cầu Trần Hưng Đạo 5 phút lái xe
-Diện tích 90m x 6 tầng, gara, thang máy, 4 ngủ master, full nội thất
-Pháp lý : Sổ đỏ chính chủ
Giá bán : 28 tỷ ( còn thương lượng )
Liên hệ xem nhà và tư vấn : Trần Hải 0906098086
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 23 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Nhà đẹp bồ đề, lô góc, view hồ, vỉa hè, ôtô dừng đỗ ngày đêm", có mã số #307638, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu