Nhà đẹp – giá tốt – cần bán gấp căn nhà –phường phú tài , tp phan thiết, bình thuận
Phường Phú Tài, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận
350 triệu
40 m2 (4x10)
1 pn
1 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
NHÀ ĐẸP – GIÁ TỐT – CẦN BÁN GẤP CĂN NHÀ –phường phú tài , tp phan thiết, bình thuận 277/50 Hải Thượng Lãn Ông – P. Bình Thuận – TP Bảo Lộc – Lâm Đồng* Diện tích: 40 m² (4 x 10m)* Giá bán: 350 triệu* Kết cấu: Nhà cấp 4 gồm 1 phòng khách, 1 phòng ngủ, phù hợp gia đình nhỏ* Vị trí: Gần chợ Vân Thánh 3, khu dân cư hiện hữu, thuận tiện sinh hoạt* Tiện ích xung quanh: Gần chợ, khu dân cư đông đúc, đầy đủ tiện ích cơ bản* Pháp lý: Giấy tờ tay* Tiềm năng: Đất luôn tăng giá theo tình hình BĐS khu vực, đảm bảo sinh lời* Liên hệ: 0985331106
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Bình Thuận |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp – giá tốt – cần bán gấp căn nhà –phường phú tài , tp phan thiết, bình thuận", có mã số #316793, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu