Nhà đẹp – giá tốt – cần bán nhà tại khu 8, phú hòa, tp. thủ dầu một, bình dương
Phường Phú Hòa, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương
3 tỷ
60 m2 (4x15)
3 pn
2 wc
22-03-2026
Thông tin mô tả:
NHÀ ĐẸP – GIÁ TỐT – CẦN BÁN NHÀ Tại Khu 8, Phú Hòa, TP. Thủ Dầu Một, Bình Dương
Diện tích: 4m x 15m = 60 m²Giá bán: 3 tỷ (có thương lượng)
Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ, 2 WC ( có nội thất cơ bản)
Vị trí: Khu 8, Phú Hòa (khu cũ), khu dân cư đông đúc, thuận tiện di chuyển
Tiện ích: Gần chợ, trường học, khu dân cư hiện hữu, đầy đủ tiện ích sinh hoạt
Phù hợp: Ở lâu dài hoặc đầu tư
Pháp lý: Rõ ràng, sang tên nhanh
Tiềm năng: Khu vực trung tâm Thủ Dầu Một, giá trị tăng ổn định
Liên hệ: 0938106912 để xem nhà trực tiếp
Diện tích: 4m x 15m = 60 m²Giá bán: 3 tỷ (có thương lượng)
Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ, 2 WC ( có nội thất cơ bản)
Vị trí: Khu 8, Phú Hòa (khu cũ), khu dân cư đông đúc, thuận tiện di chuyển
Tiện ích: Gần chợ, trường học, khu dân cư hiện hữu, đầy đủ tiện ích sinh hoạt
Phù hợp: Ở lâu dài hoặc đầu tư
Pháp lý: Rõ ràng, sang tên nhanh
Tiềm năng: Khu vực trung tâm Thủ Dầu Một, giá trị tăng ổn định
Liên hệ: 0938106912 để xem nhà trực tiếp
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp – giá tốt – cần bán nhà tại khu 8, phú hòa, tp. thủ dầu một, bình dương", có mã số #309157, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu