Nhà đẹp - giá tốt - chính chủ bán 3 căn tại xã mỹ hạnh bắc, huyện đức hoà, long an
Xã Mỹ Hạnh Bắc, Huyện Đức Hòa, Long An
1 tỷ 400 triệu
112 m2 (5x22)
2 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
NHÀ ĐẸP - GIÁ TỐT - CHÍNH CHỦ Bán 3 Căn Tại Xã Mỹ Hạnh Bắc, Huyện Đức Hoà, Long AnDiện tích: CĂN 1: 112 m² (5.0x22.0m)CĂN 2 + 3 : tổng 300m2 (thổ cư là 220m²)
Giá bán : CĂN 1: 1,4 tỷ ( có thương lượng cho khách thiện chí ạ)CĂN 2 +3: tổng 3 tỷ
KẾT CẤU Căn 1: Nhà có gác. Hai phòng ngủ, 2 vệ sinh trên lầu và dưới đất, nhà làm kiên cố để ởCăn 2 có nhà cấp 4, căn 3 có mái che như nhà xưởngTIỆN ÍCH an sinh xã hội đầy đủ, gần trường , gần chợ, siêu thị, bệnh viện...THÍCH HỢP định cư lâu dài. Khu vực dân cư đông đúc, an ninh đảm bảo, giao thông thuận lợiPHÁP LÝ đầy đủ, thủ tục sang tên nhanh chóngTIỀM NĂNG : Nhà Đất luôn tăng giá theo tình hình chung BĐS khu vực, đảm bảo sinh lờiLiên hệ: 0372764923
Giá bán : CĂN 1: 1,4 tỷ ( có thương lượng cho khách thiện chí ạ)CĂN 2 +3: tổng 3 tỷ
KẾT CẤU Căn 1: Nhà có gác. Hai phòng ngủ, 2 vệ sinh trên lầu và dưới đất, nhà làm kiên cố để ởCăn 2 có nhà cấp 4, căn 3 có mái che như nhà xưởngTIỆN ÍCH an sinh xã hội đầy đủ, gần trường , gần chợ, siêu thị, bệnh viện...THÍCH HỢP định cư lâu dài. Khu vực dân cư đông đúc, an ninh đảm bảo, giao thông thuận lợiPHÁP LÝ đầy đủ, thủ tục sang tên nhanh chóngTIỀM NĂNG : Nhà Đất luôn tăng giá theo tình hình chung BĐS khu vực, đảm bảo sinh lờiLiên hệ: 0372764923
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Long An |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 112 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp - giá tốt - chính chủ bán 3 căn tại xã mỹ hạnh bắc, huyện đức hoà, long an", có mã số #322452, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu