Nhà đẹp – giá tốt – chính chủ cần bán căn nhà tại xã long an, huyện cần giuộc, tỉnh long an
Xã Long An, Huyện Cần Giuộc, Long An
1 tỷ 950 triệu
100 m2 (4x25)
3 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
NHÀ ĐẸP – GIÁ TỐT – CHÍNH CHỦ CẦN BÁN CĂN NHÀ TẠI xã Long An, huyện Cần Giuộc, tỉnh Long An
Địa chỉ: ấp Long An 2, xã Phước Vĩnh Tây, tỉnh Tây Ninh (địa chỉ cũ: ấp 2, xã Long An, huyện Cần Giuộc, tỉnh Long An)
Diện tích: 100m2 (4m x 25m)
Giá bán: 1 tỷ 950 (thương lượng)
Kết cấu: Nhà 1 trệt 1 lầu mới xây thiết kế hiện đại gồm 3 phòng ngủ 2 wc, Có sân trước, sân sau
Tiện ích xung quanh: Gần chợ, trường học, đầy đủ tiện ích
Pháp lý: SỔ HỒNG RIÊNG, thủ tục sang tên nhanh chóng
Tiềm năng: khu vực phát triển nhà đất luôn tăng giá đảm bảo sinh lời cao
Liên hệ chính chủ: 0933277313 or 0988424013
Địa chỉ: ấp Long An 2, xã Phước Vĩnh Tây, tỉnh Tây Ninh (địa chỉ cũ: ấp 2, xã Long An, huyện Cần Giuộc, tỉnh Long An)
Diện tích: 100m2 (4m x 25m)
Giá bán: 1 tỷ 950 (thương lượng)
Kết cấu: Nhà 1 trệt 1 lầu mới xây thiết kế hiện đại gồm 3 phòng ngủ 2 wc, Có sân trước, sân sau
Tiện ích xung quanh: Gần chợ, trường học, đầy đủ tiện ích
Pháp lý: SỔ HỒNG RIÊNG, thủ tục sang tên nhanh chóng
Tiềm năng: khu vực phát triển nhà đất luôn tăng giá đảm bảo sinh lời cao
Liên hệ chính chủ: 0933277313 or 0988424013
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Long An |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 25 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp – giá tốt – chính chủ cần bán căn nhà tại xã long an, huyện cần giuộc, tỉnh long an", có mã số #317993, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu