Bán nhà đường số 12, hiệp bình chánh, thủ đức, tp hcm. dt 60m2, 4 tầng, sổ hồng. giá 9.2 tỷ.
Đường Số 12, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
9 tỷ 200 triệu
60 m2 (5x12)
3 pn
4 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
Tuyệt vời! Cơ hội vàng cho anh chị em đầu tư đâyyyy!Nhà mặt phố sịn sò ngay tại Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh, địa chỉ đường số 12, đường xá tấp nập, buôn bán gì cũng tiện hết sảy! Vị trí sát với Bình Thạnh, 15 phút tới Sân bay, Trung tâm Q1. Chợ, Siêu thị , Trường học bao quanh.Nhà mình ngang 5m, dài 12m, tổng diện tích 60m2, tha hồ rộng rãi, đường trước nhà 8m có vỉa hè. Nhà 4 tầng Gara ô tô, Phòng khách, Bếp, có đến 3 phòng ngủ và 4 toilet riêng! Nhà còn mới toanh, dọn vào ở liền khỏi cần sửa sang gì.Điểm cộng to đùng: vị trí cực đẹp, khu dân cư sầm uất, tương lai sáng lạng. Pháp lý sổ hồng đầy đủ, yên tâm tuyệt đối.Giá chỉ 9.2 tỷ thôi ạ, quá hời cho một căn nhà mặt phố Thủ Đức luôn. Mua để ở hay đầu tư đều okela hết!Anh chị em quan tâm nhanh tay liên hệ 0933125879 để xem nhà và chốt liền tay nha! Đừng bỏ lỡ cơ hội ngàn năm có một này!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đường số 12, hiệp bình chánh, thủ đức, tp hcm. dt 60m2, 4 tầng, sổ hồng. giá 9.2 tỷ.", có mã số #318060, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu