Bán nhà lý quốc sư, 60m2, 6 tầng, mặt tiền 8m, giá 36.5 tỉ, phù hợp làm homestay
Phố Lý Quốc Sư, Phường Hàng Trống, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội
36 tỷ 500 triệu
60 m2 (8x7.5)
6 pn
6 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
Mặt ngõ phố cổ, ngõ to rộng thoáng, trung tâm Hoàn Kiếm, vị trí đắc địa, hiếm nhà bán
Liên hệ: Tôi - Liên Nhà Phố: 0977 0972 87
- Vị trí đắc địa – trung tâm Hoàn Kiếm, khu vực lõi, khách Tây tấp nập ngày đêm.
- Tiềm năng khai thác cực kỳ tốt, phù hợp chuyển đổi thành khách sạn, homestay cao cấp
Liên hệ: Tôi - Liên Nhà Phố: 0977 0972 87
- Vị trí đắc địa – trung tâm Hoàn Kiếm, khu vực lõi, khách Tây tấp nập ngày đêm.
- Tiềm năng khai thác cực kỳ tốt, phù hợp chuyển đổi thành khách sạn, homestay cao cấp
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà lý quốc sư, 60m2, 6 tầng, mặt tiền 8m, giá 36.5 tỉ, phù hợp làm homestay", có mã số #318053, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu