Ngang lớn 13,7m*60m- bán quỹ đất siêu hiếm mặt tiền hoàng quốc việt ngay khu đô thị phú mỹ hưng, q.7- khu vực tập trung building vp lớn- 0938676685 chính chủ
Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP HCM
115 tỷ
750 m2 (14x60)
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
* SIÊU PHẨM NGANG LỚN 13,7M * 60M - MẶT TIỀN HOÀNG QUỐC VIỆT, QUẬN 7 - PHÚ MỸ HƯNG SÁT BÊN TRỌN TIỆN ÍCH VIP - 093.867.6685 GIANG GIANG
+ Diện tích: 750m2 - Ngang 10,8m nở hậu 13,7m * 60m. + Hiện trạng: Đất trống - Khu vực cấp phép xây dựng cao tầng.+ Xung quanh tập trung nhiều Building lớn - Giá trị tăng theo thời gian & Khai thác dòng tiền siêu đỉnh.+ Đất nở hậu tài lộc - Phong thuỷ tốt cho gia chủ trong kinh doanh.+ Nhà 2 mặt tiền: Mặt tiền chính 25m & Mặt tiền hẻm hông 10m đẹp rộng thoáng.+ Pháp lý: chuẩn.+ Chủ chào: 115T.* Liên hệ SDT chính GIANG GIANG: 093.867.6685+ Nhận ký gửi nhà phố.
+ Diện tích: 750m2 - Ngang 10,8m nở hậu 13,7m * 60m. + Hiện trạng: Đất trống - Khu vực cấp phép xây dựng cao tầng.+ Xung quanh tập trung nhiều Building lớn - Giá trị tăng theo thời gian & Khai thác dòng tiền siêu đỉnh.+ Đất nở hậu tài lộc - Phong thuỷ tốt cho gia chủ trong kinh doanh.+ Nhà 2 mặt tiền: Mặt tiền chính 25m & Mặt tiền hẻm hông 10m đẹp rộng thoáng.+ Pháp lý: chuẩn.+ Chủ chào: 115T.* Liên hệ SDT chính GIANG GIANG: 093.867.6685+ Nhận ký gửi nhà phố.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 13 tầng |
| Chiều ngang | 14 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 60 m |
| Diện tích | 750 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Ngang lớn 13,7m*60m- bán quỹ đất siêu hiếm mặt tiền hoàng quốc việt ngay khu đô thị phú mỹ hưng, q.7- khu vực tập trung building vp lớn- 0938676685 chính chủ", có mã số #320553, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu