Nhà đẹp hiện đại trong khu đô thị an ninh nhất tại nha trang sẵn hợp đồng thue 32tr/tháng
Đường Số 71, Xã Vĩnh Thái, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
9 tỷ 900 triệu
100 m2 (5x20)
3 pn
4 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán căn 13LK8.9 đường 71 gói 8 Khu CapellaGiá bán: 9 tỷ 850Chủ nhà đã đóng đủ với CĐT 100% giá trị Hợp đồng Mua bán (các căn khác đóng 95%)Sổ hồng riêng từng căn (chưa giao sổ)Nhà đang thuê 32 triệu/1 thángNhà đã lợp mái trên để chống nóngHướng Đông Bắc 3 ngủ + 4 vệ sinh + 1 phòng làm việc Nhà 3 tầng - 227m2 sử dụng6 máy lạnh +2 tiviTủ lạnh + máy giặt + máy rửa chénKhoa mở vân tayCách hồ bơi, công viên, đường hoa giấy vài bước chânKhu rất nhiều cây xanh, an ninh 3 lớp, đẳng cấp, yên tĩnh, dân trí cao, khách thuê nước ngoài ở rất đông.Sau nhà có khe gió nên nhà rất mát.
Hotline; 0353178349
Hotline; 0353178349
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 13 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp hiện đại trong khu đô thị an ninh nhất tại nha trang sẵn hợp đồng thue 32tr/tháng", có mã số #310989, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu