Nhà đẹp phú minh – thang máy xịn – sát quận ủy bắc từ liêm – ô tô đỗ cổng 5m
Đường Phú Minh, Phường Minh Khai, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
7 tỷ 300 triệu
39 m2 (4x10)
4 pn
5 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? HIẾM NHÀ TỰU PHÚC CÓ THANG MÁY – ĐẸP NHƯ CHUNG CƯ CAO CẤP ????
❌ Không phải leo bộ mệt người❌ Không phải sửa chữa thêm❌ Không phải ngõ tối chật bí
✔ Nhà mới tinh✔ Thang máy xịn✔ Ô tô sát cửa✔ Sát Quận Ủy Bắc Từ Liêm✔ Khu dân trí cao – tiện ích ngập tràn
Ai đang tìm nhà để ở thực khu Bắc Từ Liêm thì căn này rất đáng xem vì:“Vị trí đủ đẹp – thiết kế đủ sang – tài chính không quá cao.”
???? Inbox hoặc gọi ngay 0978793871 để xem nhà thực tế.
❌ Không phải leo bộ mệt người❌ Không phải sửa chữa thêm❌ Không phải ngõ tối chật bí
✔ Nhà mới tinh✔ Thang máy xịn✔ Ô tô sát cửa✔ Sát Quận Ủy Bắc Từ Liêm✔ Khu dân trí cao – tiện ích ngập tràn
Ai đang tìm nhà để ở thực khu Bắc Từ Liêm thì căn này rất đáng xem vì:“Vị trí đủ đẹp – thiết kế đủ sang – tài chính không quá cao.”
???? Inbox hoặc gọi ngay 0978793871 để xem nhà thực tế.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 39 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp phú minh – thang máy xịn – sát quận ủy bắc từ liêm – ô tô đỗ cổng 5m", có mã số #323157, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu