Nhình 7 tỷ, nhà dân xây cầu diễn 39m2x5 tầng, ngõ morning vào nhà
Đường Cầu Diễn, Phường Minh Khai, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
7 tỷ 400 triệu
39 m2 (4x10)
4 pn
5 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
NHÌNH 7 TỶ, NHÀ DÂN XÂY CẦU DIỄN 39M2X5 TẦNG, NGÕ MORNING VÀO NHÀ
- THIẾT KẾ 5 TẦNG, DÂN XÂY CHẮC CHẮN
- NGÕ TRƯỚC NHÀ GẦN 4M, QUÁ ĐẸP THOÁNG
- KHU VỰC QUY HOẠCH ỔN ĐỊNH KHÔNG LO NGẬP
LIÊN HỆ XEM NHÀ 0978793871
- THIẾT KẾ 5 TẦNG, DÂN XÂY CHẮC CHẮN
- NGÕ TRƯỚC NHÀ GẦN 4M, QUÁ ĐẸP THOÁNG
- KHU VỰC QUY HOẠCH ỔN ĐỊNH KHÔNG LO NGẬP
LIÊN HỆ XEM NHÀ 0978793871
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 39 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhình 7 tỷ, nhà dân xây cầu diễn 39m2x5 tầng, ngõ morning vào nhà", có mã số #323226, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu