Nhà góc 2 mặt tiền tôn thất tùng bến thành q1 – 85m² đất, dòng tiền 135 triệu/tháng
Đường Tôn Thất Tùng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP HCM
90 tỷ
85 m2 (4x21)
16-03-2026
Thông tin mô tả:
Nhà góc 2 mặt tiền Tôn Thất Tùng Bến Thành Q1 – 85m² đất, dòng tiền 135 triệu/tháng
???? Địa chỉ: 40 Tôn Thất Tùng, Phường Bến Thành, Quận 1
Diện tích đất: 85,4 m² (4,3 × 20 m)
Diện tích sử dụng: 276,3 m²
???? Địa chỉ: 40 Tôn Thất Tùng, Phường Bến Thành, Quận 1
Diện tích đất: 85,4 m² (4,3 × 20 m)
Diện tích sử dụng: 276,3 m²
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 85 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà góc 2 mặt tiền tôn thất tùng bến thành q1 – 85m² đất, dòng tiền 135 triệu/tháng", có mã số #308053, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu