Nhà hiện đại khu đô thị mỹ gia vài bước tới sân banh tặng full nội thất xịn
Đường Hương lộ 46, Xã Vĩnh Thái, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
9 tỷ 900 triệu
100 m2 (5x20)
3 pn
4 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Nhà 3 tầng khu đô thị Mỹ GIA Gói 7 Nhà Mỹ Gia Gói 7 – đường 12m – full nội thất – dòng tiền 30tr/tháng
Diện tích 100m², hướng Nam, đường 12m view sân banhThiết kế 3PN, 4WC, phòng khách, bếp, phòng thờ, sân thượng
Khu đô thị quy hoạch đẹp, gần trường, chợ, siêu thị, kết nối nhanh trung tâmKhai thác cho thuê khoảng 30tr/tháng
Tặng toàn bộ nội thất, vào ở hoặc khai thác ngay
Giá 9,9 tỷ – bao thuế phíhotline: 0353178349
Diện tích 100m², hướng Nam, đường 12m view sân banhThiết kế 3PN, 4WC, phòng khách, bếp, phòng thờ, sân thượng
Khu đô thị quy hoạch đẹp, gần trường, chợ, siêu thị, kết nối nhanh trung tâmKhai thác cho thuê khoảng 30tr/tháng
Tặng toàn bộ nội thất, vào ở hoặc khai thác ngay
Giá 9,9 tỷ – bao thuế phíhotline: 0353178349
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà hiện đại khu đô thị mỹ gia vài bước tới sân banh tặng full nội thất xịn", có mã số #309065, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu