Nhà lô góc mặt phố long biên, 100m, mặt tiền 7.3m, ôtô 2 chiều
Đường Thượng Thanh, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội
20 tỷ
100 m2 (73x13.7)
1 pn
1 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
nhà lô góc mặt phố Long Biên, 100m, mặt tiền 7.3m, ôtô 2 chiều
-Vị trí : khu vực Lý Sơn, gần cầu Đông Trù, cách khu đô thị sinh thái Vin Cổ Loa 10 phút lái xe
-Thông tin căn nhà :
+ Diện tích 100m, mặt tiền 7.3m
+ Hiện trạng nhà cấp 4, đang cho thuê
-Pháp lý : Sổ đỏ chính chủ
Giá bán : 20 tỷ ( còn thương lượng )
Liên hệ xem nhà và tư vấn : Trần Hải 0906098086
-Vị trí : khu vực Lý Sơn, gần cầu Đông Trù, cách khu đô thị sinh thái Vin Cổ Loa 10 phút lái xe
-Thông tin căn nhà :
+ Diện tích 100m, mặt tiền 7.3m
+ Hiện trạng nhà cấp 4, đang cho thuê
-Pháp lý : Sổ đỏ chính chủ
Giá bán : 20 tỷ ( còn thương lượng )
Liên hệ xem nhà và tư vấn : Trần Hải 0906098086
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 73 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà lô góc mặt phố long biên, 100m, mặt tiền 7.3m, ôtô 2 chiều", có mã số #309075, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu