Nhà mặt phố nguyễn văn cừ, mặt tiền 13m, nở hậu, dòng tiền ổn định, full thổ cư
Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
280 tỷ
470 m2 (13x36.1)
1 pn
1 wc
21-03-2026
Thông tin mô tả:
nhà mặt phố Nguyễn Văn Cừ, mặt tiền 13m, nở hậu, dòng tiền ổn định, full thổ cư
-Vị trí : mặt phố Nguyễn Văn Cừ, vỉa hè đá bóng, dòng tiền ổn định
-Thông tin căn nhà :
+ Diện tích 470m, mặt tiền 13m
+ Hiện trạng nhà cấp 4, đang cho thuê dòng tiền
-Pháp lý : Sổ đỏ chính chủ
Giá bán : 280 tỷ ( thương lượng với chính chủ )
Liên hệ xem nhà và tư vấn : Trần Hải 0906098086
-Vị trí : mặt phố Nguyễn Văn Cừ, vỉa hè đá bóng, dòng tiền ổn định
-Thông tin căn nhà :
+ Diện tích 470m, mặt tiền 13m
+ Hiện trạng nhà cấp 4, đang cho thuê dòng tiền
-Pháp lý : Sổ đỏ chính chủ
Giá bán : 280 tỷ ( thương lượng với chính chủ )
Liên hệ xem nhà và tư vấn : Trần Hải 0906098086
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 13 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 36 m |
| Diện tích | 470 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà mặt phố nguyễn văn cừ, mặt tiền 13m, nở hậu, dòng tiền ổn định, full thổ cư", có mã số #309070, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu