Nhà mặt tiền – giá tốt – chính chủ cần bán nhà tại đường phó cơ điều, phường 12, quận 5, tp.hcm
Đường Phó Cơ Điều, Phường 12, Quận 5, TP HCM
24 tỷ 500 triệu
109 m2 (5x19)
2 pn
1 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
NHÀ MẶT TIỀN – GIÁ TỐT – CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHÀ Tại Đường Phó Cơ Điều, Phường 12, Quận 5, TP.HCM
Diện tích: 109 m² (5m x 19m, nở hậu 8m – tổng 109 m²)Giá bán: 24,5 tỷ (có thương lượng)Kết cấu: Nhà cấp 4, tiện xây dựng mới theo nhu cầuVị trí: Mặt tiền đường Phó Cơ Điều, khu vực kinh doanh sầm uất, phù hợp nhiều ngành nghềPhù hợp: Mở kinh doanh, đầu tư hoặc xây mới khai thác giá trị caoPháp lý: Sổ hồng chính chủ, sang tên nhanh chóngTiềm năng: Khu trung tâm Quận 5, giá trị bất động sản cao, khả năng tăng giá và khai thác kinh doanh tốtLiên hệ: 0908130665 để xem nhà trực tiếp
Diện tích: 109 m² (5m x 19m, nở hậu 8m – tổng 109 m²)Giá bán: 24,5 tỷ (có thương lượng)Kết cấu: Nhà cấp 4, tiện xây dựng mới theo nhu cầuVị trí: Mặt tiền đường Phó Cơ Điều, khu vực kinh doanh sầm uất, phù hợp nhiều ngành nghềPhù hợp: Mở kinh doanh, đầu tư hoặc xây mới khai thác giá trị caoPháp lý: Sổ hồng chính chủ, sang tên nhanh chóngTiềm năng: Khu trung tâm Quận 5, giá trị bất động sản cao, khả năng tăng giá và khai thác kinh doanh tốtLiên hệ: 0908130665 để xem nhà trực tiếp
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 109 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà mặt tiền – giá tốt – chính chủ cần bán nhà tại đường phó cơ điều, phường 12, quận 5, tp.hcm", có mã số #308817, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu