Nhà mặt tiền nội bộ – giá tốt – chính chủ cần bán tại mega ruby khang điền, phường long trường
Phường Phú Hữu, TP HCM
12 tỷ
84 m2 (6x14)
4 pn
3 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
NHÀ MẶT TIỀN NỘI BỘ – GIÁ TỐT – CHÍNH CHỦ CẦN BÁN TẠi Mega Ruby Khang Điền, Phường Long Trường TP. Hồ Chí Minh.
** Diện tích: 84 m² , ngang 6m, dài 14m** Giá bán: 12 tỷ ( có thương lượng )
- Nhà thiết kế đẹp, để lại một số nội thất còn mới, căn góc.- Kết cấu: 1 phòng thờ, 1 bếp, 1 phòng ăn, 1 phòng khách. 1 trệt, 2 lầu, 4PN, 3WC. Có sân trước 3m, sân sau 2m. Có thêm gác mái chứa đồ.- Tiện ích xung quanh đầy đủ- Khu dân cư đông, thân thiện, an ninh đảm bảo.-Phù hợp đầu tư sinh lời , giao thông thuận tiện - Pháp lý: SỔ HỒNG RIÊNG, thủ tục sang tên nhanh chóng- Tiềm năng lớn: nhà đất luôn tăng giá theo tình hình BĐS khu vực, đảm bảo sinh lờiLiên hệ SĐT : 0983026776
** Diện tích: 84 m² , ngang 6m, dài 14m** Giá bán: 12 tỷ ( có thương lượng )
- Nhà thiết kế đẹp, để lại một số nội thất còn mới, căn góc.- Kết cấu: 1 phòng thờ, 1 bếp, 1 phòng ăn, 1 phòng khách. 1 trệt, 2 lầu, 4PN, 3WC. Có sân trước 3m, sân sau 2m. Có thêm gác mái chứa đồ.- Tiện ích xung quanh đầy đủ- Khu dân cư đông, thân thiện, an ninh đảm bảo.-Phù hợp đầu tư sinh lời , giao thông thuận tiện - Pháp lý: SỔ HỒNG RIÊNG, thủ tục sang tên nhanh chóng- Tiềm năng lớn: nhà đất luôn tăng giá theo tình hình BĐS khu vực, đảm bảo sinh lờiLiên hệ SĐT : 0983026776
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 84 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà mặt tiền nội bộ – giá tốt – chính chủ cần bán tại mega ruby khang điền, phường long trường", có mã số #309369, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu