Nhà mặt tiền quận 3 – không lộ giới – giá chỉ nhỉnh 3 tỷ
Phường 10, Quận 3, TP HCM
3 tỷ 500 triệu
24 m2 (4x6)
3 pn
3 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? NHÀ MẶT TIỀN QUẬN 3 – KHÔNG LỘ GIỚI – GIÁ CHỈ NHỈNH 3 TỶ ???????? Trần Văn Đang – Quận 3???? Nhà đẹp BTCT 4 tầng – dọn vào ở ngay???? Diện tích: 3.5m x 6.5m – công nhận đủ 16m²???? Mặt tiền đường nhựa 8m, xe tải chạy thoải mái✨ Kết cấu:✔️ 1 trệt 2 lầu sân thượng ✔️ 2PN – 3WC✔️ Phòng khách rộng, bếp đẹp ✔️ Sân thượng thoáng mát???? Vị trí cực hiếm:✅ Trung tâm Q3✅ Giáp Phú Nhuận – Quận 1 chỉ vài phút✅ Vừa ở vừa kinh doanh cực tốt???? Pháp lý chuẩn:✔️ Sổ vuông A4 đẹp ???? Giá chỉ: 3.5 tỷ TL???? LH: 0909099043
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 6 m |
| Diện tích | 24 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà mặt tiền quận 3 – không lộ giới – giá chỉ nhỉnh 3 tỷ", có mã số #322846, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu