Nhà mbkd (13x40) mặt tiền hiệp thành 13, quận 12 giá rẻ 24 tỷ (gần chợ ht)
Đường Hiệp Thành 13, Phường Hiệp Thành, Quận 12, TP HCM
24 tỷ
550 m2 (13x40)
3 pn
3 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Nhà MBKD (13x40) Mặt Tiền Hiệp Thành 13, Quận 12 Giá Rẻ 24 Tỷ Diện tích: (13m x 40m), nở hậu 20m. DT sử dụng 550m2. CN400m², thổ cư 310m², Sổ hồng riêng chính chủ công chứng ngay. Hỗ trợ vay bank nếu khách có nhu cầu. Hiện trạng gồm 3 căn nhà đang cho thuê Thích hợp làm kho xưởng, xây phòng cho thuê. Vị trí kinh doanh mua bán sầm uất. Cách 200m ra chợ Hiệp Thành. Gần quán ăn, quán cafe, chợ, trường học các cấp,… Giá bán : 24 Tỷ (TL) Giá trên là giá củ - Liên hệ gặp chủ để lấy giá mới.! ACE quan tâm liên hệ: 0909.805.456 Ms Mỹ N.H.À T.Ố.T trực tiếp chủ!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 13 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 40 m |
| Diện tích | 550 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà mbkd (13x40) mặt tiền hiệp thành 13, quận 12 giá rẻ 24 tỷ (gần chợ ht)", có mã số #317402, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu