Nhà nở hậu đẹp–sát mt – giá tốt giữ tiền cực ngon
Đường 12, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP HCM
4 tỷ 350 triệu
55 m2 (4x12)
2 pn
1 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
r ???? NHÀ NỞ HẬU ĐẸP–SÁT MT – GIÁ TỐT GIỮ TIỀN CỰC NGON ???????? Trước cổng Trường Phan Bội Châu.???? DT 55m² – ngang 4m nở hậu 6.7m x 12m???? Hẻm 3.5m, sát mặt tiền chỉ đúng 1/căn nhà???? Cách mặt tiền Trường Chinh chỉ 50m – vị trí cực đẹp???? Nhà cấp 4 còn đẹp gồm:✔️ 2 PN – 1 WC✔️ Phù hợp ở ngay, cho thuê hoặc xây mới✔️ Khu được xây gần full 4 tầng (1 trệt 2 lầu + sân thượng)???? Vị trí đẹp:✅ Tiện ích xung quanh đầy đủ,trước cổng trường học???? Sổ riêng nở hậu tài lộc???? Giá 4.35 tỷ.TL chính chủ???? Liên hệ: 0909099043 xem nhà thực tế ngay!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 55 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà nở hậu đẹp–sát mt – giá tốt giữ tiền cực ngon", có mã số #324490, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu