Nhà ở xã hội thiện kế xanh- bình xuyên. ngân hàng hỗ trợ vay chỉ có 5.6%
Xã Thiện Kế, Huyện Bình Xuyên, Vĩnh Phúc
18 triệu
69 m2 (7x8)
2 pn
2 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? THIỆN KẾ XANH - AN CƯ VỮNG VÀNG - ĐẦU TƯ AN TÂMBạn đang tìm 1 nơi không chỉ là nơi ở với đầy đủ tiện nghi, mà còn là tài sản tích lũy lâu dài ???? Thiện Kế Xanh chính là lựa chọn hàng đầu!
???? Vị trí: Trung tâm Thiện Kế – Bình Xuyên ➡ Gần KCN lớn → nhu cầu ở thực cao???? Chủ đầu tư: Công ty Cổ phần Kehin???? Đơn vị phân phối: Công ty BĐS Đại Dương
???? Quy mô:• 5 tòa chung cư (9–11 tầng)• 306 liền kề + 99 shophouse• Thiết kế tối ưu công năng
???? Tiện ích đầy đủ – hình thành cộng đồng dân cư thực: trường học – công viên – y tế,...
???? Giá trị nổi bật:✔ Giá bán ưu đãi theo chính sách Nhà nước✔ Thanh khoản tốt nhờ nhu cầu thực✔ Khu vực phát triển công nghiệp mạnh???? Liên hệ ngay em Nhật : 0799944777 để giữ suất đẹp!
???? Vị trí: Trung tâm Thiện Kế – Bình Xuyên ➡ Gần KCN lớn → nhu cầu ở thực cao???? Chủ đầu tư: Công ty Cổ phần Kehin???? Đơn vị phân phối: Công ty BĐS Đại Dương
???? Quy mô:• 5 tòa chung cư (9–11 tầng)• 306 liền kề + 99 shophouse• Thiết kế tối ưu công năng
???? Tiện ích đầy đủ – hình thành cộng đồng dân cư thực: trường học – công viên – y tế,...
???? Giá trị nổi bật:✔ Giá bán ưu đãi theo chính sách Nhà nước✔ Thanh khoản tốt nhờ nhu cầu thực✔ Khu vực phát triển công nghiệp mạnh???? Liên hệ ngay em Nhật : 0799944777 để giữ suất đẹp!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Vĩnh Phúc |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 11 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 69 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 50 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà ở xã hội thiện kế xanh- bình xuyên. ngân hàng hỗ trợ vay chỉ có 5.6%", có mã số #310443, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu